Citibank ช่วยติดต่อเข้ามาหรือระบุอีเมลที่ติดต่อได้หน่อยค่ะ อยู่ต่างประเทศและเบอร์ไทยใช้ไม่ได้

สวัสดีค่ะ ตอนนี้อยู่ต่างประเทศและยกเลิกเบอร์ไทยแล้วแต่ยังใช้บัตร Citibank อยู่

เข้า App ของ Citibank ไม่ได้และกรอกเบอร์ยืนยันไม่ได้ ทุกช่องทางของ Citibank ต้องใช้เบอร์มือถือยืนยันทั้งหมดรวมถึงหากจะส่งอีเมลหรือทราบอีเมล จึงขอให้ทาง Citibank ช่วยติดต่อมาหรือบอกอีเมลที่ติดต่อได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่