สองก้อนนี้ราคาพอๆกัน คุณแม่บ้านจะซื้อก้อนไหนครับ?

แล้วจะทำเมนูอะไรครับ? 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 17
กิโลกรัมละ 79
กิโลกรับละ 297
แน่นอนผมเลือก ของนอกขาวนวลครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่