ลดน้ำหนักเร่งด่วน

ตามชื่อทวิตเลยค่ะ ช่วงสงกรานต์เรามีทริปไปเที่ยวทะเลกับกลุ่มเพื่อนในห้อง เพราะพึ่งจบมัธยมปลายมาหมาดๆ ซึ่งเรานัดกับเพื่อนว่าจะใส่ชุดว่ายน้ำเป็นบิกินี่ เราไม่มั่นใจเลย เรารู้ตัวค่ะว่าช่วงนี้น้ำหนักเราขึ้นแต่ไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนี้ㅠ ㅠ พึ่งรู้ตัวว่ารูปร่างเปลี่ยนเมื่อตอนไปห้างกับเพื่อนแล้วโดนทักแล้วไปย้อนดูรูปเก่าๆ
ช่วยหาวิธีลดน้ำหนักทีค่ะ ไปวันที่13-16เมษาค่ะ ขอลดรูปร่างนะคะ
อาศัยอยู่คอนโด แถวคอนโดเป็นก่อสร้าง แพ้ถั่วลิสง เป็นโรคกระเพาะอาหาร,ภูมิแพ้

เมื่อก่อนล่าสุดที่วัด(ประมาณ)
เอว-25นิ้ว
ส่วนสูง-160ซม.
น้ำหนัก-45กก.
อายุ-18ปี

ปจบ.
เอว-29นิ้ว
ส่วนสูง-160ซม.
น้ำหนัก-50กก.
อายุ-18-19ปี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่