กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนขึ้น

สวัสดีค่ะ เราอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรทำไมเราถึงไม่อ้วนขึ้นเลย ทั้งที่เราเป็นคนที่กินเก่งพอสมควร แต่กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนแถมน้ำหนัดก็ลดลงไปเยอะ เมื่อก่อนเคยน้ำหนัก 52 กก. แต่ตอนนี้เหลืออยู่แค่ 46 กก. ส่วนสูงก็ไม่มาตรฐานกับน้ำหนัก ส่วนสูงเรา 166 น้ำหนัก 46 กก.

เราอยากทราบว่าเพราะอะไร ทำไมเราถึงกินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนขึ้นเลย และขอคำแนะนำที่ทำให้อ้วนขึ้น น้ำหนักขึ้นหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่