ส่งพัสดุผิดที่ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ คือพอดีผมใช้บริการ Shopee SpayLater ครับสั่งรองเท้าไปคู่นึงใส่ไม่ได้เลยส่งสินค้าคืน ซึ่งปกติผมส่งสินค้าคืนผ่านชื่อของผู้ที่ส่งมาครับโดยไม่ได้อ่านและไม่รู้ว่าถ้าใช้เป็นการผ่อนชำระของทาง Shopee ต้องส่งให้กับทาง Shopee โดยตรงแต่ตอนนี้ผมส่งไปที่ JDL CENTRAL WAREHOSE C WHA 333/9,ซอย วัดบัวโรย ถนนบางนา-ตราด ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ 10540
ที่เป็นชื่อของผู้ส่งมาแทนผมพยายามติดต่อฝั่ง JDL ก็ยังไม่สามารถติดต่อได้ควรทำยังไงดีครับเพราะว่าสินค้าที่ส่งไปเป็นการส่งแบบธรรมดาไม่สามารถเช็คสถานะได้ 
#ผมไม่อ่านให้ครบถ้วนเองครับถ้าสามารถแก้ไขปํญหาได้ผมสามารถออกค่าส่งได้ครับขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่