น้ำตาไหลเวลาหงุดหงิด มันดูออนแอรึเปล่าคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราพึ่งเป็นเมื่อไม่นานมานี้ค่ะ ตอนแรกที่น้ำตาไหลเราก็ไม่ได้สงสัยอะไร เพราะคิดว่าเราอ่านจอยมากไป😆(ขอบอกก่อนนะคะเราเป็นพวกชอบอ่านจอย)แต่มันเริ่มไหลบ่อยขึ้น จนบางครั้งเราสังเกตเห็นว่ามันจะไหลเวลาที่เราหงุดหงิด เราก็เป็นพวกคุมอารมณ์ยาก ตอนแรกเราคิดว่าเราหงุดหงิดจอยรึเปล่า แต่ไม่ใช่เลยค่ะมันกลายมาเป็นว่าทุกครั้งที่เราหงุดหงิด ไม่ว่าจะเรื่อง จะไหลออกมาตลอด เราเลยสงสัยว่าการที่เราร้องไห้กับเรื่องอะไรแบบนี้ มันไร้สาระ หรือดูออนแอรึเปล่าคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่