สวัสดีค่ะ อยากถามเรื่องออกกำลังกายค่ะ

ตอนนี้ นน.76 สส.160 เราเป็นคนไหล่กว้าง ขาใหญ่ ตัวหนา ตัน ดูเตี้ย มีหนวดขึ้นนิดหน่อย
เราเป็นผญที่มีฮอร์โมนเพศชายค่อนข้างเยอะเลยแหละค่ะ555 น่าอกกับก้นก็ใหญ่ด้วยค่ะ T-T
เราตั้งเป้าหมายไว้ จะลดเหลือ 65 ก่อนค่ะ อยากลดเพราะเราไม่มีความมั่นใจ ไม่ชอบน่าอกกับก้นใหญ่ๆ
ที่เราจะถาม น่าอก ก้น ไหล่ที่กว้าง ขา ตัว เรา
จะเล็กลงไหมคะ ขอถามแบบเอ๋อๆเลย555 ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าา^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่