คุณแม่กระดูกสันหลังเคลื่อน ปวดขาและกล้ามเนื้อ ใครเคยรักษาที่ไหนบ้างค่ะ รบกวนทุกคนด้วยค่ะ

แม่ปวดขาพาไปที่พญาไท หมอ x ray แล้ว พบว่ากระดูกข้อ ที่ 4และ 5 เคลื่อน แต่กระดูกสันหลังยังตรงปกติ ลุกนั่งได้ แต่ปวดขาและกล้ามเนื้อมากๆอยากทราบว่าใครเคยพาคุณแม่ไปรักษาที่ รพ ไหนบ้าง ค่าใช้จ่ายประมาณกี่บาท คุณหมอชื่ออะไร หลังรักษามาแล้วมีอาการข้างเคียงอย่างไรบ้าง
 บ้านอยู่ใกล้ รพ ศิริราช ใครมีหมอที่ รพ ศิริราชแนะนำบ้างค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ เราสามารถผ่าแบบคลีนิกปกติได้ไหมค่ะ 
รบกวนด้วยค่ะ แม่ปวดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่