อยากลดน้ำหนักค่ะแงT-T

กระทู้คำถาม
คือตามหัวข้อเลยค่ะเราอยากลดน้ำหนักคือช่วงเรียนออนไลน์ที่ผ่านมาน้ำหนักเราขึ้นเยอะมากเลยค่ะหนัก90เลยค่ะสูง170+คือเราพยายามจะลดหลายครั้งแล้วแต่ทำไม่ได้เลยค่ะ ต้องบอกก่อนนะคะว่าเราได้พ่อมาเลยตัวใหญ่โครงใหญ่แล้วก็อ้วนมาตั้งแต่เกิดเลยอ่ะค่ะมีวิธีลดไหมคะ ตอนแรกเราตั้งเป้าว่าจะเอาให้ทันก่อนเปิดเทอมแต่มันน่าจะไม่ทันแล้วอ่ะค่ะเลยว่าจะไม่สนเวลา มีทริคมีวิธีมาบอกกันหน่อยนะคะ😭🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่