อยากข้ความเห็นเกี่ยวกับการค้าขาย

อยาก ข้อความเห็น จากเพื่อนๆค่ะ
อยากจะ ขายของหน้าบ้าน แต่จะขออธิบาย ลักษณะและทำเลก่อน

ตอนนี้เปิดเป็นร้านซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าอยู่ แล้วมีพื้นที่หน้าร้านเหลือ (เป็น ตึกแถวเช่านะค่ะ ) ของเราจะเช่าอยู่ตรงกลาง ข้างขวา เปิดเป็น ศรีสวัสดิ์ เงินติดล้อ ส่วนข้างซ้ายจะเป็นร้านเลี่ยมพระและร้านซ่อมคอม

สิ่งที่ลำบากใจคือ ไม่อยากขาย ที่เป็นสิ่งรบกวนข้างบ้าน เช่น ควัน หรือของที่มีกลิ่น

อีกหนึ่งเรื่องคือ เราอยู่ต่างจังหวัด เป็นอำเภอ ที่ กำลังการซื้อ ไม่ได้สูงมาก

เลยอยากจะปรึกษา ใครพอจะแนะนำ ได้บ้าง เผื่อไว้เป็นแนวทาง ว่าจะขายอะไรดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่