วันนี้จองเที่ยวบินในเวบ AIR ASIA แต่ได้จองไฟลท์บิน THAI LION AIR มาแทน ปกติมั้ยครับ

วันนี้เข้าเวบ AIRASIA ไปจองเที่ยวบินจาก DMK to CHIANGRAI เป็น RETURN TICKET 
ขาไปวันที 24 ธค search แล้วเจอแต่เที่ยวบิน SL ของ THAI LION AIR
ส่วนขากลับ 26 ธค search เจอเที่ยวบิน FD
ผมจองไปละครับ แต่ลองมาถามในพันทิปดู ว่าปกติมั้ยครับ  เดี๋ยวนี้ เขารวมไฟลท์กันระหว่าง 2 สายการบินนี้ละหรือครับ
แล้วอย่างนี้ ตอนไป check in ขาไป เที่ยวบิน SL นี่ ผม ก็ไป check in ที Counter THAI LION AIR ได้เลยใชมั้ยครับ
รบกวนเพือนๆ พี่ๆ ทีรู้ ช่วยไขข้อสงสัยให้หน่อยนะครับ  ขอบคุณครับ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่