ใครกินBaam Whey แล้วเจอแบบนี้บ้าง?

สั่งWhey จากFitwhey มากิน เป็นBaam แดง สั่งหลายรอบแล้วครับรสช็อโกแลตแต่ไม่เคยเจอแบบนี้ รสชาติก็เพี้ยนไปจากเดิม

สิ่งที่เจอคือผงสีขาวๆปนเวย์ไปหมด เนื้อของผงสีขาวก็คนละแบบกับตัวเวย์ด้วย

เจอแบบนี้2ครั้งแล้ว ครั้งแรกสอบถามไป เขาบอกไม่มีผลกับประโยชน์ที่ได้รับ ตอนนั้นเลยทำใจยอมกินไปก่อน เพราะกว่าจะทำเรื่องเคลม น่าจะนาน แต่สั่งรอบล่าสุดก็เจออีก รอบแรกที่เจอเป็น Chocolate รอบสองคือ Chocolate Hazelnut

ผมควรเคลมมั้ยครับ รสชาติมันเพี้ยนไปหมด จนรู้สึกังวลใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่