แนะนำคลิปออกกำลังกายตามยูทูปหน่อยค่า

สอบถามหน่อยค่า คือส่วนตัวน้ำหนัก 59 ส่วนสูง157 ค่ะ พอดีพึ่งจะเริ่มลดน้ำหนัก อยากลดทั้งตัวเลยค่ะ อยากลดลงมาให้ได้สักประมาณ 50 ค่ะรูปร่างของจขกท.จะลงที่ต้นแขนและขาเป็นส่วนใหญ่ค่ะ  ก็เลยเปิดยูทูปดู ไปเจอของพี่เบเบ้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าควรเริ่มจากคลิปไหน หรือการออกกำลังกายแบบไหนค่ะ หรือแนะนำคลิปคนอื่นที่ไม่ใช่พี่เบเบ้ก็ได้ค่ะ แต่รบกวนช่วยบอกด้วยนะคะว่าควรเริ่มจากคลิปไหน และการออกกำลังกายแบบไหน ช่วยแนะนำที่ค่ะ ขอบคุณค่ะ🙏

เพิ่มเติมค่ะ : จขกท.พึ่งเริ่มลดน้ำหนักเป็นครั้งแรกค่ะ เรื่องการคุมอาหาร ยังไม่ได้วางแพลนไว้เลยค่ะ ถ้าใครมีแนวทางในการลดน้ำหนักช่วยแนะนำด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่