สั่งของ Shopee ขนาดใหญ่ติดตั้งอยากรับของอีกเดือนทำไงครับ

กระทู้คำถาม
คือ ผมสั่งของกับทาง shopee เป็นสินค้าต้องประกอบติดตั้ง เพราะมีขนาดใหญ่ แต่ปัญหาคือ ทางบ้านผมเพิ่งทำบ้านเสร็จดันถือเคล็ดห้ามซื้อของเข้าบ้าน ถ้ายังไม่ได้ทำ พิธีอะไรนั่นนุ่น   

ผมก็เลยจะยกเลิกคำสั่งซื้อ แล้วให้เงินคืนใน wallet
แต่ ทางร้านค้าแนะนำให้ ฝากไว้กับร้านค้าก่อนได้ พร้อมเมื่อไหร่ทางร้านจะจัดส่งให้ แต่ เรา”ต้องกด ยอมรับว่าได้สินค้าไปก่อน “ แบบนี้ ไม่มีปัญหา อะไร ใช่ไหมครับ เป็น “ร้านค้าทาการ” น่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่