รับเงินคืนจาก shoppee ผ่าน true we card ของtrue money wallet นานกันไหมคะ?

เรายกเลิกคำสั่งซื้อสินค้าในเว็บshopee โดยผมได้ชำระสินค้าไปแล้ว แต่ร้านค้าไม่จัดส่งของให้ จึงได้ยกเลิกคำสั่งซื้อ โดยเราได้ชำระผ่าน true wecard ของ true money wallet จะได้เงินคืนกี่วันคะ เรารอมาตั้งเเต่วันที่15-08-2565 จนถึงวันนี้ รอมาประมาณ37วันเเล้วค่ะ อยากทราบว่า เราจะต้องรออีกนานมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่