การRefundผ่านsteam

สอบถามหน่อยครับ พอดีผมได้ทำการซื้อเกมPICO PARKมาเล่น แล้วได้ทำการrefundไปซึ่งตรงตามเงื่อนไขที่เล่นไม่ถึง2ชั่วโมง จากนั้นได้รับอีเมลล์ตอบกลับว่า"We’ve issued the refund to the payment provider. You should see a credit or see the original charge removed from your statement within 14 days." หมายความว่าผมต้องรอประมาณ14วันถึงจะได้เงินคืนใช่มั้ยครับ แล้วขอสาเหตุที่ต้องรอด้วยนะครับ พอดีอยากรู้ว่าทำไมถึงไม่ได้ทันที

ปล.ผมใช้mastercardของtrue money walletในการซื้อนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่