ตู้เย็นบ้านผมมีช่องวางไข่ เราควรนำไข่ที่ซื้อมา มาล้างแล้วนำมาวางมั้ยครับ?

เห็นแฟนผมชอบวางแผงไข่ไว้บนหลังตู้เย็นแบบนี้

แต่ผมเห็นในตู้เย็นมีช่องวางไข่ด้วย

เราควรล้างแล้วนำไปใส่ไว้ในช่องไข่มั้ยครับ?

อันนี้ผมลองล้างแล้วมาวางดูใบนึง

ยังไม่ได้ถามแฟน เพราะแฟนยังหลับอยู่  ผมตื่นไปวิ่งออกกำลังกาย แล้วแวะซื้อไข่มา

ถ้าวางได้ผมจะได้ล้างแล้วเอามาใส่ตู้เย็น

กลัวทำไม่ถูกใจแฟน  เดี๋ยวเค้าตื่นมาเห็นไข่ในตู้เย็นจะหาว่าผมเล่นซนอะไรแต่เช้าเนี่ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่