เราหาเงินออนไลน์ได้เดือนละแสน แต่คนอื่นอยากให้สอนเขาหน่อย เป็นคุณจะสอนไหม

จะทำไงดี เราชอบเอาเงินไปอวดเพื่อนที่ทำงาน ตอนนี้มีปัญหาหลายๆคนอยากให้เราสอนหาเงิน ซึ่งถ้าสอนเขาก็จะได้เงินง่ายๆเหมือนเรา แต่เราเป็นไงไม่รู้ ไม่อยากให้คนอื่นได้เหมือนเราอะ  นิสัยแปลกไหม   แต่กว่าเราจะหาได้แบบนี้ เราลองผิดลองถูกเองทั้งหมดนะ  แต่คนอื่นอยากให้เราสอนเขาหาเงินได้เยอะๆบ้าง

เพื่อนๆคิดว่าเราใจแคบไหมถ้าไม่สอนคนอื่น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่