สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ราคารับได้ค่ะ คัดมาสวยๆ มีคละสีคละแบบ เราไปเลือกซื้อข้างนอกขอซื้อแค่อย่างละลูกสองลูกแม่ค้าคงไม่ขายเราอ่ะ
ซื้อแค่นี้ทานหมดพอดีไม่ต้องเก็บไว้เน่า และประหยัดเวลาไปซื้อหลายที่
ซื้อแค่นี้ทานหมดพอดีไม่ต้องเก็บไว้เน่า และประหยัดเวลาไปซื้อหลายที่
สมาชิกหมายเลข 713150 ถูกใจ, pp1349 ถูกใจ, สมาชิกหมายเลข 5628004 ถูกใจ, a little bit more ถูกใจ, Coonawara ถูกใจ, ปเนตัส ถูกใจ, สมาชิกหมายเลข 1628586 ถูกใจ, สมาชิกหมายเลข 4883798 ถูกใจ, Pinky Princess ถูกใจ, สมาชิกหมายเลข 3899723 ถูกใจรวมถึงอีก 8 คน ร่วมแสดงความรู้สึก
▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
วัตถุดิบทำอาหาร
แพงมั้ยครับ ชุดผัก 35 บาท?
ไม่มีราคาติด พอไปจ่าย35 บาท