อยากขายสลัดค่ะ แต่เราคำนวนแล้วว่าเรามีต้นทุนวัตถุดิบที่ใช้ในการทำน้ำสลัดที่สูง กว่าเจ้าอื่นอยู่พอสมควรเลย เท่าที่เราสำรวจตรงที่ๆอยากขายมีร้านขายสลัดผักอยู่แล้ว2เจ้า ราคา30บาท ซึ่งเราคงขายราคานี้ไม่ได้แน่ๆ อยากขายซัก35 บาท
เลยอยากถามความคิดเห็นว่าถ้าคุณเห็น2 เจ้าขึ้นป้าย ราคา 30บาท มีร้านเราขึ้นว่า 35 บาท คุณจะซื้อร้านเรามั้ย
ส่วนเรื่องรสชาดของเราอร่อยกว่าแน่นอนค่ะ
ถามความคิดเห็น เป็นคุณจะซื้อมั้ย
เลยอยากถามความคิดเห็นว่าถ้าคุณเห็น2 เจ้าขึ้นป้าย ราคา 30บาท มีร้านเราขึ้นว่า 35 บาท คุณจะซื้อร้านเรามั้ย
ส่วนเรื่องรสชาดของเราอร่อยกว่าแน่นอนค่ะ