มีใครเคยทาน Grape seed ของ Healthy care บ้างคะ

เห็นคนรีวิวยี่ห้อนี้เยอะมากกก ในยูทูป และบางเว็บก็บอกว่ามีopc สูงกว่าหลายๆยี่ห้อ เราเลยอยากรู้ว่ามันจริงหรืออวยกันแน่
อยากสอบถามคนที่เคยทานหรือคนรู้จักทานก็ได้ค่ะ ว่าผลิตภัณฑ์นี้ทานแล้าเห็นผลไหม และมีความน่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหน
แล้วถ้าทานจริงๆ 12000 mg จะเพียงพอไหมคะ สำหรับเรา เราว่า58000 มันเข้มข้นเกินไป

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่