เจ้าสิ่งนี้คืออะไร??? เจอในห้องน้ำ 3 ครั้งแล้ว ขนลุกมากกก😭😭

ลักษณะเป็นตัวสีน้ำตาลอ่อน ยาวประมาณนึง ลำตัวออกจะแบนๆ มีแถบสีดำอยู่บนลำตัว 
เราเจอมันอยู่ในห้องน้ำ ตอนแรกใช้ค้อนทุบจนแหลกเป็น4-5ชิ้น เขี่ยกองๆไว้
กำลังจะไปเรียกแม่มาดู กลับมาอีกที เศษซากตัวมันเลื้อยออกจากกันไปคนละทิศละทาง
แม่เจ้าไม่ตายด้วย ภาพนั้นคือขนลุกมาก สุดท้ายเอาไฟแช็คมาเผา 
หลังจากวันนั้นก็เจออีก เผาเหมือนเดิม แต่ความขนลุกยังไม่หาย 
เข้าห้องน้ำระแวงตลอดเลย มันอันตรายไหม กำจัดยังไงดีคะ 
ชอบเจอมันอยู่ตามร่องยาแนวพิ้นห้องน้ำ
อมยิ้ม40อมยิ้ม40
ขออนุญาติแนบรูปที่หามาจากอินเตอร์เน็ต 
ตอนที่เจอไม่ได้ถ่ายเอาไว้ค่ะ
ขอโทษถ้าใครกินข้าวอยู่ ซ่อนรูปไม่เป็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่