อายุ22 น้ำหนักพุ่ง25กก.ใน7เดือน อยากลดพุงครับ

สวัสดีครับ ผมอายุ22 เนื่องจากช่วงโควิดที่ผ่านมา ผมนั่งเรียนออนไลน์ที่บ้าน ทำให้ผมไม่ได้ออกกำลังกาย+เป็นคนกินเยอะและติดน้ำอัดลม ทำให้ผมน้ำหนักพุ่ง จากปลายปีที่แล้ว 65กิโล เป็น 90กิโล (สูง170) ตอนนี้ใส่เสื้อผ้าที่มีอยุ่ไม่ได้เลยครับ จากเอว33ตอนนี้เอว42 รบกวนสอบถามวิธีลดพุงครับ (ขออภัยหากรูปไม่เหมาะสม) 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่