ไปกดเงินที่ตู้ธ.ก.ส. เงินสดไม่ออก แต่เงินในบช.ดันออก

สวัสดีค่ะพอดีเมื่อวานไปกดเงินที่ตู้ธ.ก.ส. แต่ตู้บอกว่าขัดข้องค่ะ บัตรเด้งออกมา ทั้งๆที่กดจำนวนเงินแล้ว พอวันนี้ไปปรับสมุดแต่ดันมีรายการว่าเงินออกไปเมื่อวานค่ะ งงมาก เป็นไปไดอไหมที่พอบัตรเด้งออกมาแล้วเงินจะออกมาทีหลัว หรือว่าระบบแค่รวน เราจะมีโอกาสได้เงินคืนไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview