เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แนะนำยี่ห้อเวย์โปรตีนสำหรับผู้หญิงหน่อยค่ะ

ตอนนี้กำลังลดน้ำหนักอยู่ค่ะ แล้วอยากสร้างกล้ามเนื้อให้แขนขากระชับเฟิมมากขึ้น (บอกก่อนนะคะว่าไม่ได้จะทานเวย์เพื่อลดน้ำหนักค่ะอยากสร้างกล้ามเนื้อให้กระชับเฉยๆ) ปกติออกกำลังกาย50-60นาทีต่อวัน5-6วันต่ออาทิตย์อยู่แล้ว ส่วนใหญ่cardioกับhiitค่ะ แล้วพอดีช่วงนี้เบื่ออกไก่กับพวกอาหารคลีนที่ทานอยู่เลยอยากลองเปลี่ยนมากินเวย์โปรตีนบ้างค่ะ มียี่ห้อไหนที่แนะนำมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่