เครดิตกู้แบ็งค์!!! บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งบริหารให้ เงินเหลือ!!?????

สวัสดีครับ 
    อยากสอบถามข้อมูลเพื่อนๆพี่ๆ ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับการลงทุนซื้อคอนโดแล้วมีเงินทอน(เงินทอนเอาไปปิดหนี้ตามอัธยาศัย)
ก่อนอื่นต้องบอกแบบนี้นะครับ บ.เอกชนแห่งหนึ่งทำเกี่ยวกับสินเชื่อนี่แหละ (บ. พีจี.................co.,ltd.) ติดต่อมายื่นข้อเสนอลงทุนซื้อคอนโดให้เช่า
โดยที่เอาเครดิตเราไปกู้ ธ. และบริหารจัดการปล่อยเช่าแล้วก็คืนเป็นเงินให้เราทุกๆเดือนเป็นระยะเวลา 2 ปี(บอกสัญญาแค่ 2 ปีแล้วทางบริษัทรับซื้อคอนโดคืน)..แน่นอนแหละครับเราเป็นหนี้ก้อนโตชัวร์ๆที่ต้องส่ง ธ. ยอดส่งก็คงขึ้นอยู่กับว่าซื้อไปกี่ห้อง ฟังดูน่าสนใจดีหากมันดีจริงและไม่หรอกลวง เลยเกิดคำถามขึ้นในใจ มันจะจริงหรือว่ะ??? เพราะก่อนหน้าที่จะเข้ามาในนี้เคยเห็นมีน้องท่านหนึ่งเคยแชร์ประสพการณ์แล้วอ่านก็พอจะเข้าใจ เลยอยากสอบถามพี่ๆเพื่อนๆดูครับมีความคิดเห็นยังไงกันบ้าง และมีใครเคยได้ยินชื่อเสียงบริษัทนี้บ้างครับว่าเป็นยังไง
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview