ขอคำปรึกษาครับ สนใจกู้บ้านมีเงินทอน เพื่อปิดบัตรภาระก่อน ดีไหมครับ

เกริ่นก่อน ปัจจุบันเป็นพนักงานเอกชนเงินเดือนประมาณ 22,000 บาท แต่ปัจจุบันมีหนี้บัตรเครดิตหลายไปรวมแล้วประมาณ3แสน ต้องจ่ายค่าบัตรต่อเดือนประมาณ 2 หมื่นกว่าบาท จุดประสงค์หลักเลยคืออยากกู้ซื้อบ้านมีเงินทอนเพื่อมาปิดภาระตรงนี้ แล้วได้บ้านสำหรับอยู่อาศัยด้วย แต่ผ่อนน้อยลงจาก 2 หมื่น เหลือหมื่นต้น ๆ แต่เปนหนี้บ้านระยะยาวขึ้น แบบนี้คุ้มกับการใช้บริการพวกกู้บ้านเงินเหลือไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่