ทำยังไงให้พุงยุบ/มีเอว

คือ จขกท เป็นคนไม่อ้วนค่า สูง154น้ำหนัก 46 แต่ลงพุงหมดเบย TT แต่ตอนนี้ช่วงปิดเทอม กำลังเริ่มเล่นฮูลาฮูปเล่นวันละ 20นาที++ ค่ะ แต่ว่าเล่นมา1อาทิตย์แล้ว ยังไม่ค่อยรู้สึกไร และ เราก็เป็นคนไม่ค่อยกินผักด้วย แง อยากจะเล่นให้พุงยุบและดูมีเอวเฉยๆเพราะว่าใส่ชุด นร. มปลาย ไม่มีเอวมันดูแย่มากเลย ควรควบคุมอาหารยังไง กินผลไม้อะไรหรอคะ และเล่นยังไงดีคะ แต่เราไม่ได้จะเล่นถึงขั้นให้มันลดน้ำหนักนะ แค่ให้พุงยุบ แนะนำหน่อยน้า ขอบคุณล่วงหน้านะคะ^^
(ตอน เทอมแรกผอมมั่ก และเราไม่ชอบตัวเองตอนผอมเลยสันหากินจนพึ่งมารู้ตัวว่า มันเริ่มแย่แล้วว ตอนนั้น น้ำหนัก 41 เอง เทอม2 มา46 เลย😭)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่