อยากได้คำแนะนำเรื่องความต้องการทางเพศ ที่มีผลต่อความคิดเราครับ

ผมเป็นคนนึงที่ค่อนข้างมีความต้องการสูง การช่วยตัวเองไม่เป็นปัญหาหรอกครับ
 แต่ที่เป็นคือความคิดของผมเอง ทุกครั้งที่มีอารมณ์ ความคิดแย่ๆจะออกมาครับเหมือนผมไม่ใช่คนเดิม เป็นเหมือนสวะคนนึง คิดเรื่องแย่ๆเช่น เสพคลิปหลุด มโนคนนู้นเอากับคนนี้ อยากฟันคนนู่นคนนี้
และมันก็ต้องยอมรับแหล่ะครับมันเป็นชั่ววูบ จริงๆ ที่ผมเองก็มีความคิดดูแคลนผญ.ขายตัว และคนที่โดนมาหลายครั้ง หรือตัดสินคนอื่น
ทั้งๆที่พอช่วยตัวเองเสร็จ มันโล่งเหมือนผมไม่ใช่คนๆเดิมเลยครับ ผมรู้สึกผิดที่คิด หรือแม้แต่รู้สึกสลดกับการช่วยตัวเอง
เรื่องของเรื่อง มันเป็นแค่ความคิดก็จริง แต่ผมไม่อยากคิดแบบนั้นครับผมอยากเป็นคนที่มีความคิดที่ดีขึ้น
ผมห้ามผมหยุดไม่ได้ ผมลองพยามเลิกช่วยตัวเองหลายครังแต่ไม่สำเร็จ 
ผมควรทำยังไงไม่ให้เกิดความคิดนี้เวลามีความต้องการทางเพศครับ หรือผมควรเลิกช่วยตัวเอง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ยังเด็กอ่ะครับ
น้องอาจจะต้องอาศัยเวลาในการเรียนรู้อารมณ์และจิตใจของตัวเองอ่ะคัรบ

อะไรที่อยู่ในจินตนาการ อย่าไปคิดมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview