อยากหาคอลลาเจนบำรุงกระดูกให้พ่อ แนะนำหน่อยครับ

สวัสดีคครับพอดีคุณพ่อไปหาคุณหมอมาเนื่องจากคุณพ่อชอบปวดหัวเข่า
และเดินไม่ค่อยสะดวกเนื่องจากปวดแปล๊บ ๆ ที่หัวเข้า คุณหมอแนะนำว่าให้คุณพ่อ
ออกกำลังกายเบ่า ๆ  แล้วหาคอลลาเจนบำรุงกระดูกมาทานเพื่อเสริมสร้างน้ำหล่อเลี้ยง
แล้วกรัดูกอ่อน จึงอยากจะมาปรึกษาเพื่อน  ๆ ว่าคอลลาเจนบำรุงกรัดูกตัวไหน น่าสนใจบ้าง ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่