-เรื่องของเล่นกล้ามกับ ศาสตร์มืด อนาบอลคือสเตรลอยมั้ย ??

--ตัวยาชื่อ อนาบอล มันคือ สเตรียลอยหรือเปล่าครับ แล้ว คนในยิมบอกไม่เคยใช้ยา แต่ใช้ฉีด เทสโทสเตอโลน คือมันหาได้ง่าย กันขนาดนั้นแล้ว ปลอดภัยราคาไม่แพง จริงๆหรอ มาแลกเปลี่ยน ข้อมูลกันครับ  // การใช้ศาสตร์ไหน มันก็ต้อง เข้ายิมฝึกฝนกันทั้งนั้นอันนี้เข้าใจแต่ อยากได้ข้อมูล จากเพื่อนๆพี่ๆคับ
  ปล. อยากรู้ข้อมูล ความคิดเห็นต่างๆสำหรับคนในวงการ มาตอบแบบตรงมาตรงไปได้นะครับ ไว้เป็นประสบการณ์
  ปล.2  ใครเคยใช้สายไหน มาแลกเปลี่ยน มุมมองกันได้นะครับรออ่าน นะ พี่น้องงง
แสดงความคิดเห็น
Preview