อาการล้าแรงหายหลังออกกำลังกาย

เรื้องคือปกติผมจะข้อนข้างฟิตอยู่แล้วดึงข้อ20ครั้งสบายแต่ผมจะทำแค่บางครั้งตอนเพื้อนท้าหรือชวนเป็นบางครั้งล่าสุดเริ่มจริงจังออกกำลังกายทำได้สองวันรู้สึกล้ามากพักมา8วันแล้วอาการล้าหายหมดแต่แรงน้อยมากดึงข้อได้แค่5-6ครั้งตอนนี้เข้าใจเลยว่าทำไมบางคนที่พึ้งเริ่มถึงบอกว่ายากอยากรู้ว่าปกติไหมผมต้องพักสัก15 20วันเลยหรือปล่าวขอผู้รู้นะครับจะได้เคลียร์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่