วิธีเตรียมตัวเเข่งรายการเเรกต้องทำไงบ้างครับ (แข่งแบต)

คือประเด็นมีอยู่ว่า มีรุ่นพี่มาชวนไปเเข่งเเบต ซึ่ง ผมก็บ้าจี้ไปตอบตกลงซ่ะงั้น โดยปรกติผมก็พอเล่นเเบตบ้างเล็กน้อยๆ เอาสนุกๆ ออกกำลังกาย เเต่ไม่ได้คิดจะเเข่ง อะไรยังไง เเต่พอมีโอกาสทุกคนก็อยากทำเต็มที่ใช่ไหมครับ เเน่นอน ผมอยากได้คำปรึกว่า ผมควรฝึกอะไรบ้าง มีเทคนิคอะไรเเนะนำไหมครับ ฝคกเล่นคู่ยังไง เล่นเดี่ยวด้วย ปล.มีเวลาเตรียมตัว เกือบเดือน (ขอโปรแกรมโหดๆ เลยพี่ชาย)
แสดงความคิดเห็น
Preview