อายุ14 สูง147 เตี้ยไหมคะ แล้วโลลิคืออะไรคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราอายุ14 หนัก 37 เอว21 สูง147 เพื่อนชอบบอกว่าเราเตี้ย แต่พ่อแม่ผู้ใหญ่ชอบบอกว่าพอดีแล้ว แล้วก็จะมีคนบางกลุ่มเรียกเราว่าโลลิ ที่อ่านมาก็พอรู้ว่าเป็นเด็กผู้หญิงนะ แต่ทำไมต้องโลลิคะ?
1.สำหรับอายุเท่านี้ ถือว่าเตี้ยเกินไปไหมคะ?
2.โลลิคืออะไรคะ?
ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ คือเราไม่รู้จริงๆนะ;-;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่