ขอ How to ลด แขน

ขอ How to ในการลดแขน หรือลดช่วงบนหน่อยค่ะ เพราะเราเป็นคนที่มีช่วงบนใหญ่กว่าช่วงล่าง ช่วงขาก็จะเล็กกว่าช่วงบน จนตอนนี้มันดูไม่สมส่วนเลยค่ะ เลยทำให้แต่งตัวค่อนข้างยาก หรือ แนะนำท่าออกกำลังกายท่าไหนดีคะ ?? จนตอนนี้เพื่อนทักว่าเป็นปอลิโอแล้วเพราะขาเล็กแต่แขนใหญ่

แสดงความคิดเห็น
Preview