วิ่งแค่ 15นาที ทำให้อึดขึ้นมั้ยครับ

ขอสอบถามครับว่า(วิ่งแค่วันละ 15 นาที ทำให้หัวใจแข็งแรงขึ้นมั้ยครับ) เพราะปกติผมจะใช้แรงไปกับ เวทเทรนนิ่ง และ workout ประมาณ 30นาที ครับ บอกไว้ก่อนว่าผมไม่ได้วิ่งเพื่อสลายไขมัน เพราะผมสูง 180cm และน้ำหนักเพียง63 กิโลเองครับ การวิ่งแค่นี้ทำให้หัวใจแข็งแรงขึ้นมั้ยครับ เพราะผมวิ่งมาได้ประมาณ 1เดือนละครับ หรือผมต้องเพิ่มเวลาอีกครับ เพราะรู้สึกชิลมากเลย ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview