กระชับสัดส่วน ด้วยคีโต ได้ไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้หุ่นพังมาก เนื่องจาก กินแล้วไม่ออกกำลังกาย น้ำหนักแค่ 50 แต่เอว ปาเข้าไป 32 ตรงอื่นผอมหมด อ้วนแต่พุงอย่างเดียว 

หุ่นแบบนี้ใช้การกินคีโต  แก้ได้ไหมค่ะ  อยากลดไขมันตรงพุงค่ะ

ให้ออกกำลังกาย พุงหนักๆ  มันไม่ไหวจริงๆ

แล้วเราจะมีวิธีไหมค่ะ ที่จะให้ร่างกายเอาไขมันที่พุงไปใช้ก่อน  กลัวผอม แต่อยากให้พุงยุบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview