ซื้อ Saucony endorphin pro มาใส่แล้วสีตกครับ เป็นกันไหมครับ

ซื้อ Saucony endorphin pro สีส้ม-เหลืองสะท้อนแสง ที่ REV เซ็นทรัลเวิลด์มาเมื่อวันที่ 4/10/2020 ครับ ใส่ครั้งแรกวันที่ 6/10/2020 วิ่งลู่ 11 กิโลเมตร สีตกใส่ถุงเท้าหนักมากตามภาพ อยากสอบถามว่าท่านอื่นๆเป็นกันไหมครับ และกรณีนี้เราสามารถเคลมได้ไหมครับ วันที่ใส่ไม่ได้โดนน้ำใดๆเลย แต่วิ่งแล้วมีเหงื่อออกตามปกติครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่