คนอ้วน หุ่นคล้ายหุ่นแอปเปิ้ล เลือกใส่ชุดเดรสยังไง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ดิฉันอายุ22ปีนะคะ ตอนนี้ดิฉันกำลังมองหาชุดเดรสใส่ไปงานแต่งงานค่ะ แต่พอดีดิฉันเป็นคนแต่งตัวไม่ค่อยเป็นเลย
ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี รูปร่างก็ไม่ได้ดูดีเลยค่ะ
มีใครพอจะชี้แนะหรือแนะนำดิฉันได้บ้างค่ะ

ดิฉันเป็นคนอ้วน ช่วงบนใหญ่ ช่วงล่างเล็ก
คือแบบ แขนใหญ่ ไหล่กล้าง ไม่ค่อยมีเอว ไม่มีสะโพก
ขาเรียว แต่...ก้นแบนมาก ถึงขั้นไม่มีก้นเลยค่ะ
สัดส่วน อก 40 เอว34-35 หนัก 62-63 สูง 162-163
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่