ถ้าไหล่ไม่ได้กว้าง แต่ทำถ้าบริหารลดไหล่กว้างจะเป็นยังไงคะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ตามคลิปนี้เลยค่ะ เราเป็นคนที่ไหล่ไม่ได้กว้างมากนะ มันพอดีสำหรับเรา แต่เราแต่เป็นคนไหล่ห่อ ไหล่หนา ไหล่ตกและก็ต้นแขนใหญ่ด้วย¡-¡ ซึ่งในคลิปเป็นท่าบริหารลดไหล่กว้างและแขนใหญ่ ซึ่งเราแค่อยากให้ไหล่เราสวยและไหปลาร้าชัด หลายคอมเม้นในคลิปบอกว่าทำแล้วไหล่สวยขึ้นไหปลาร้าชัดขึ้น เราเลยอยากทำตามแต่กลัวว่าไหล่จะแคบลง เราอยากรู้ว่าถ้าเราทำตามคลิปนี้ไหล่เรามันจะดูแคบลงเยอะมั้ย เพราะนี้อยากให้ไหล่เท่าเดิม แต่หายหนาลงเท่านั้นค่ะ เพราะฉะนั้นถ้าเราทำตามคลิปนี้ไหล่เราก็จะดูแคบลงกว่าเดิมใช่มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่