สแตนด์ THE WORLD ของ ดีโอ บรันโด สามารถหยุดเวลาได้นานกี่วิ สามารถพัฒนาหยุดได้นานกว่านี้ไหม และมีการคูลดาวน์ไหมครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

จำไม่ค่อยได้แล้วว่าอะไรบ้างนะ อาจผิดได้ก็ต้องอภัยก่อนล่วงหน้านะครับ

ความสามารถหยุดเวลาของ THE WORLD หยุดได้กี่วิ สามารถพัฒนาหยุดให้ได้นานกว่านี้ไหมหากไม่ตายไปซะก่อน
กับ การหยุดเวลามีช่วงเวลาคูลดาวน์รึเปล่า หรือหยุดได้เรื่อยๆ ติดต่อกันไรงี้
กับ ความแข็งแกร่งทางกายภาพของดีโอที่เป็นแวมไพร์จากพลังหน้ากากศิลา กับ สแตนด์ THE WORLD พอๆ กันรึเปล่าครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่