กิน Alcohol กับ mirtazapine ควรเว้นระยะห่างกี่ชั่วโมงครับ

ผมเป็นคนไข้ที่ ทาน mirtazapine 15 mg เนื่องจากเป็น panic

รบกวนถามผู้รู้ว่า เราสามารถ ดื่มแอลกอฮอลก่อน mirtazapine ก่อนนอนได้หรือไม่

หรือ ถ้าเราดื่มแอลกอฮอล แล้ว ควรเว้นระยะกี่ชั่วโมงถึงกิน mirtazapine ครับ

หรือจริงๆ ควรงด แอลกอฮอลไว้ก่อนครับ??

แสดงความคิดเห็น
Preview