ใครเคยเก็บเอาคำพูดของคนในครอบครัวมาคิดมากบ้างค่ะ?

คือ เราเป็นคนนึงค่ะที่ชอบเก็บเอาคำพูดของคนรอบข้างมาคิดมาก วันนี้แม่เราโทรมาหา แล้วก็พูดหยอกกัน แม่ก็พูดขึ้นมาว่า เขาไม่ได้ตั้งใจจะมีเราตั้งแต่แรก เราเจองี้แบบน้ำตาคลอนะคะแต่แบบเราก็ยิ้มกลบเกลื้อนละไปแอบร้องไห้ในห้องน้ำ 😔

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ามันจริงจะไปกลัวอะไร เพราะมันจริง
ถ้ามันไม่จริง จะไปกลัวอะไร เพราะมันไม่จริง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่