ชุดไข่ดองน้ำปลาขาย

สวัสดีค่ะ  คือเราอยากมีรายได้เสริม
คิดไว้ว่าจะทำไข่ดองน้ำปลาขาย บวกกับข้าวร้อนๆ ขายเป็นชุดๆ ถ้ามีต้นทุนมาก ก็จะทำกุ้งแช่ไปด้วย สาหร่ายนิดหน่อย  เราอยากให้ทุกคนช่วยออกความคิดเห็นค่ะ  ว่ากล่องนึงควรมีไข่กี่ฟอง  ต่อกี่บาท   ตอนลงทุนสำหรับคนเคยทำแล้ว ลงไปกันกี่บาทค่ะ  ของเราที่คิดคือ 50 จะมีข้าว ไข่สามฟอง สาหร่าย แบบนี้โอเคไหมคะต่อชุด  ช่วยแนะนำทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview