สั่งซื้อของ shopee ตรวจสอบการชำระเงินนาน ร้านค้าไม่รอ ขายของให้คนอื่น คนซื้อเสียเงิน ของก็ไม่ได้ ตามเรื่องก็เงียบ

สวัสดีครับ
ผมสั่งซื้อ ของใน shopee พอสั่งเสร็จก็โอนเงิน
อัปโหลดหลักฐานการโอนเข้าระบบ ระบบขึ้นรอตรวจสอบใบเสร็จ โอนตั้งแต่วันที่ 9 จนวันที่ 11 ก็ยังขึ้นรอตรวจสอบ ทางร้านค้าร้อนเงิน ขายของให้คนอื่นไป

สรุปผมเสียเงิน ของก็ไม่ได้ ติดต่อพนักงาน shopee ให้ดำเนินการให้ ก็บอกแค่ให้รอ ผมติดต่อพนักงานตั้งตั้งแต่วันที่ 10-11 จนตอนนี้ไม่มีความคืบหน้า ใครมีคำแนะนำช่วยแก้ปัญหานี้ได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่