อยากมี Home Gym มากๆๆๆ รบกวนแนะนำ Smith Machine ที่แข็งแรง เล่นได้ครบทุกท่า ราคาคุ้มค่าที่สุดด้วยครับ

เล่นเวทเทรนนิ่งที่ยิมมา3-4เดือนแล้วครับ คนในยิมหลังเลิกงานเยอะมาก ต้องต่อแถววนกันเล่น แถมผมสมัคร member กับพี่ชาย เลยคิดว่าถ้าทำ home gym ที่บ้านหารกัน ปีนึงน่าจะคุ้มกว่า

เลยรบกวนพี่น้องที่มีประสบการณ์แนะนำแหล่ง และรุ่น Smith Machine ที่แข็งแรง ครบทุกท่า ราคาคุ้มๆด้วยครับ > <"

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่