สอบถามข้อมูลรองเท้าวิ่ง Adidas ทีครับผม

รองเท้าวิ่งผมพังพอดี อยากหาคู่ใหม่อยู่ ส่วนตัวไม่ใช่สายวิ่งจริงจังเท่าไหร่

เน้นออกกำลังกายสัปดาห์ละ 2-3 วันหรือเมื่อมีเวลาว่างเท่านั้น วันนึงก็วิ่งประมาณ 3 กิโลเมตรครับ เต็มที่ 5 กิโลเมตร

แล้วผมไปเจอรองเท้า 2 รุ่นนี้พอดี เลยอยากทราบว่าถ้าวิ่งแบบผมนี่ต้องรุ่นไหนดีครับ หรือได้ทั้ง 2 รุ่น แล้วแต่ความชอบ

ผมสูง 180 น้ำหนัก 80 รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

1.Adidas ADIZERO BOSTON 8

2. Adidas SL20

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่