มะพร้าวห้าวที่นิวยอร์กหาซื้อได้ที่ไหนคะ

สวัสดีค่ะ คนรู้จักที่อยู่ที่นิวยอร์กฝากถามมานะคะ คือเขาจะทำอาหารไทยที่ต้องใช้กะทิค่ะและเขาชอบกะทิคั้นสดค่ะมันจะอร่อยกว่า แต่ที่นั่นไม่มีแบบคั้นสดมีแต่แบบสำเร็จรูป เลยคิดว่าจะหาซื้อมะพร้าวห้าวเอามาขูดแล้วคั้นเอง เลยอยากสอบถามค่ะที่นิวยอร์กหาซื้อมะพร้าวห้าวได้ที่ไหนบ้างคะ ขอบคุณพระคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview