การเปลี่ยนตัวเอง

กระทู้คำถาม
คือ​อยากบอกก่อนเลยว่า​ ผมแต่งตัวไม่เป็น ผม​เป็นคนที่​ไม่มีสไตล์​การแต่งตัวจับตัวไหนได้ก็ใส่​ชอบ​ออกลุย​ ตากฝนลุยน้ำลุยไฟตากแดด​ผม​ไปหมด​ แต่ถึงผม​จะ​ลุยขนาดนี้​แต่ก็​ไม่ได้แปลว่าผมจะหุ่นดีน่ะครับ​ ผม​ก็​ออกจะมีน้ำมีนวล​มีพุงเล็กๆ​  ผมเซอยุ่งพันกันไปหมด​ ผิวก็​ออกจะไม่ค่อยขาไม่ค่อยดำสีแทนๆ ถ้า​ผม​อยากเปลี่ยนตัวเอง​ให้แต่งตัวดูดี​ มีออ​ร่า​ เป็นตั้งแต่หัวจรด​เท้า​ ทั้งหุ่นทั้งหน้าตาการแต่งตัว​  ภายใน​ครึ่งปี​ผมต้องเริ่มทำอะำรจากตรงไหน​ แล้วยังไงดี​ครับ​ เอาง่ายๆ​ ผมอยากทำตัวให้ดีขึ้น​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่