กำลังออกกำลังกายแต่รู้สึกท้อมากๆค่ะ

จริงๆแล้วออกกำลังมาประมาณ 3 เดือนแล้วค่ะ โดยคาร์ดิโอ 40-50 นาที 5 วัน/สัปดาห์ เวท ประมาณ 30 นาที 1 วัน/สัปดาห์
          ตอนนี้ จขกท อายุ 26 ปี หนัก 58 สูง 161 
           สัดส่วน เอว 27 นิ้ว
                       ต้นแขน 11 นิ้ว 
                       ต้นขา 22 นิ้ว 
         กล้ามเนื้อ 37.10 กก. (เพิ่มจาก 36 กก )
         ไขมัน 32.9 เปอร์เซนต์ เคยวัดต่ำสุด 32.6 เองค่ะ (ลดลงจากเดิม 33.5-34 )
 เลี่ยงอาหารรสจัด ทานเกือบๆคลีนแต่เลือกเยอะขึ้นมาก ไม่กินน้ำหวานเลยค่ะ จากแต่ก่อนแทบทุกวัน ขนมไม่กิน เพิ่มโปรตีนต่อมื้อมากขึ้น อยากลดไขมันเร็วๆทำยังไงดีค่ะ รู้สึกท้อเหลือเกิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่